![](file/thumb/260/0/635356127.jpg )
Ý kiến thăm dò
LỄ RA MẮT CÁC CÂU LẠC BỘ VĂN HÓA VĂN NGHỆ, THỂ DỤC THỂ THAO XÃ THÁI HÒA
LỄ RA MẮT CÁC CÂU LẠC BỘ VĂN HÓA VĂN NGHỆ, THỂ DỤC THỂ THAO XÃ THÁI HÒA
Tối ngày 27/8/2023 tại Khuân viên UBND xã Thái Hòa, Hội liện hiệp Phụ nữ xã Thái Hòa đã tổ chức Lễ ra mắt Câu lạc bộ Văn hóa văn nghệ, Thể dục thể thao.
Về dự Lễ ra mắt có đồng chí; Lê Đình Sỹ- Bí thư Đảng ủy, đ/c Lê Minh Hải PBT - Chủ tịch HĐND xã; đ/c Nguyễn Thất cầu PBT – CT. UBND xã cùng các đồng chí trong BTV Đảng ủy, Thường trực HĐND, UBND, Ban Thường trực UBMT, đại diện các ban ngành của xã; cấp ủy, Ban cán sự và bà con nhân dân trong xã. và 6 CLB văn nghệ - thể thao trong xã
Ra mắt CLB văn hoá văn nghệ, thể dục, thể thao xã Thái Hòa
Sau phần Văn nghệ chào mừng, là nội dung công bố Quyết định thành lập câu lạc bộ văn hóa văn nghệ, Thể dục thể thao của các CLB và công nhận Ban chủ nhiệm CLB. Theo đó, Câu lạc bộ Văn hóa văn nghệ, Thể dục thể thao của các CLB có 250 thành viên, tong đó có 6 CLB;
Đồng chí Hoàng Thị Hường,, Chủ tịch Hội liên hiệp Phụ nữ xã giao nhiệm vụ cho Ban chủ nhiệm các Câu lạc bộ văn hóa văn nghệ, Thể dục thể thao. Để câu lạc bộ đi vào hoạt động nề nếp, có hiệu quả, thì các thành viên trong Câu lạc bộ tích cực tham gia sinh hoạt, thực hiện theo đúng quy chế hoạt động của câu lạc bộ đã đề ra. Ban chủ nhiệm có nhiệm vụ vận động những người có cùng sở thích, tự nguyện tham gia hoạt động văn hóa văn nghệ, thể dục thể thao; thường xuyên tập luyện văn nghệ, thể dục, thể thao nhằm nâng cao sức khỏe, thể lực, phát triển các phong trào văn nghệ, thể dục thể thao, dưỡng sinh giúp cho các hội viên sống vui, sống khỏe, sống có ích.
Giao Lưu bóng chuyền hơi
Tin cùng chuyên mục
-
Bài tuyên truyền: kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh Liệt sỹ (27/7/1947-27/7/2024)
24/07/2024 08:19:31 -
Vai trò và lợi ích của chữ ký số cá nhân
24/07/2024 08:02:10 -
BÀI TUYÊN TRUYỀN Về Đề án phát triển ứng dụng dữ liệu về dân cư, định danh và xác thực điện tử phục vụ việc chuyển đổi số quốc gia giai đoạn 2022 - 2025, tầm nhìn đến năm 2030
24/07/2024 07:45:16 -
BÀI TUYÊN TRUYỀN PHÒNG CHỐNG BỆNH BẠCH HẦU
23/07/2024 07:59:38
LỄ RA MẮT CÁC CÂU LẠC BỘ VĂN HÓA VĂN NGHỆ, THỂ DỤC THỂ THAO XÃ THÁI HÒA
LỄ RA MẮT CÁC CÂU LẠC BỘ VĂN HÓA VĂN NGHỆ, THỂ DỤC THỂ THAO XÃ THÁI HÒA
Tối ngày 27/8/2023 tại Khuân viên UBND xã Thái Hòa, Hội liện hiệp Phụ nữ xã Thái Hòa đã tổ chức Lễ ra mắt Câu lạc bộ Văn hóa văn nghệ, Thể dục thể thao.
Về dự Lễ ra mắt có đồng chí; Lê Đình Sỹ- Bí thư Đảng ủy, đ/c Lê Minh Hải PBT - Chủ tịch HĐND xã; đ/c Nguyễn Thất cầu PBT – CT. UBND xã cùng các đồng chí trong BTV Đảng ủy, Thường trực HĐND, UBND, Ban Thường trực UBMT, đại diện các ban ngành của xã; cấp ủy, Ban cán sự và bà con nhân dân trong xã. và 6 CLB văn nghệ - thể thao trong xã
Ra mắt CLB văn hoá văn nghệ, thể dục, thể thao xã Thái Hòa
Sau phần Văn nghệ chào mừng, là nội dung công bố Quyết định thành lập câu lạc bộ văn hóa văn nghệ, Thể dục thể thao của các CLB và công nhận Ban chủ nhiệm CLB. Theo đó, Câu lạc bộ Văn hóa văn nghệ, Thể dục thể thao của các CLB có 250 thành viên, tong đó có 6 CLB;
Đồng chí Hoàng Thị Hường,, Chủ tịch Hội liên hiệp Phụ nữ xã giao nhiệm vụ cho Ban chủ nhiệm các Câu lạc bộ văn hóa văn nghệ, Thể dục thể thao. Để câu lạc bộ đi vào hoạt động nề nếp, có hiệu quả, thì các thành viên trong Câu lạc bộ tích cực tham gia sinh hoạt, thực hiện theo đúng quy chế hoạt động của câu lạc bộ đã đề ra. Ban chủ nhiệm có nhiệm vụ vận động những người có cùng sở thích, tự nguyện tham gia hoạt động văn hóa văn nghệ, thể dục thể thao; thường xuyên tập luyện văn nghệ, thể dục, thể thao nhằm nâng cao sức khỏe, thể lực, phát triển các phong trào văn nghệ, thể dục thể thao, dưỡng sinh giúp cho các hội viên sống vui, sống khỏe, sống có ích.
Giao Lưu bóng chuyền hơi